AC 110 Community
พฤศจิกายน 25, 2014, 08:15:49 AM

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
AC 110
2202 กระทู้ ใน 391 หัวข้อ โดย 168 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: tigerwit
* หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  AC 110 Community
|-+  General Category
| |-+  อัสสัมชนิก รุ่น ร้อยสิบ (ผู้ดูแล: superjumboh)
| | |-+  เรื่องของผมกับลูกสาวแม่เลี้ยง - -*(สุดยอดเรื่องเล่าแนวไดอารี่) [เอามาให้อ่านกัน]
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของผมกับลูกสาวแม่เลี้ยง - -*(สุดยอดเรื่องเล่าแนวไดอารี่) [เอามาให้อ่านกัน]  (อ่าน 227051 ครั้ง)
akvok
Full Member

เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 06:34:06 AM »

เรื่องของผมกับลูกสาวแม่เลี้ยง - -*

สุดยอดเรื่องเล่าแนวไดอารี ที่ทุกๆคนได้อ่านแล้วจะอมยิ้มอย่างมีความสุข จากเรื่องเล่าของเด็กเตรียมเอนท์คนนึง ที่บังเอิญได้แม่ใหม่ที่มีลูกสาวติดมาด้วย จึงเกิดเรื่องราวต่างๆนา ฮาๆ ปนน่ารักแสนซน

ไดอารี่นี้เคยเป็นโพสในเวปบอร์ดชื่อดังแห่งหนึ่ง ซึ่งมีคนเข้าไปอ่านถึงหลักหมื่น แต่ว่าคนเขียน HeRoChaOs ได้เขียนไม่จบ เพราะว่ามีเมมเบอร์ปลอมเข้ามาป่วน เลยหยุดเขียนไป แต่สุดท้ายเขาก็รวบรวมและไปเขียนให้จบที่อีกเวปบอร์ดนึง หวังว่าจะเป็นกระทู้นึงที่ทำให้หลายๆคน หายเครียด อ่านไปอมยิ้มไป ผมจะ ทยอยลงไว้ให้อ่านจนจบนะครับ

เรื่องราวเริ่มขึ้นในตอนต้นเดือนกันยายน ปี 2547 .............

ตั้งแต่วันที่แม่จากผมไปตั้งแต่ผมอยู่ ป 1 ผมก็อยู่กันสองคนกับพ่อมาตลอด
ครอบครัวก็อบอุ่นดีนะ พ่อเป็นนักธุรกิจ ผมก็เป็นเด็กเรียน
มีความสุขกันสองคนตามประสาพ่อลูก บางทีผมก็อยู่คนเดียวเป็นอาทิตย์
เพราะพ่อไปธุระต่างประเทศ บางคืนพ่อก็กลับดึก ( แอบไปเที่ยวอาบอบนวดมาชัวร์)
ผมก็เข้าใจว่าท่านคงอยากผ่อนคลายพอตอนเช้าหน้าตาสดใส ให้เงินผมไปเรียนเยอะเลย
ผมก็ไม่เคยจะทำตัวเป็นเด็กมีปัญหาเลย จนตอนนี้ผมอยู่ ม 6 ก็จะเตรียมเอนท์ละ
ผมตอนเย็นก็จะมาอ่านหนังสือเล่น เกมออนไลน์ในห้องนอนผมเองทุกวันเป็นประจำ
มีอยู่วันนึงพ่อก็เข้ามาบอกผมว่า

พ่อก็เข้ามาบอกผมว่า อยากได้แม่ใหม่มั้ย ตอนนี้พ่อกำลังดูใจกับคนคนนึงอยู่
ผมก็อือ ถ้าพ่อจะคบผมคงห้ามไรไม่ได้ เพราะผมเป็นลูกถ้าพ่อมีความสุขก็โอเค
และพ่อก็บอกว่าผู้หญิงที่พ่อจะแต่งงานใหม่ด้วยนี้ เขาก็เป็นนักธุรกิจ
ที่ทำงานคล้ายกันกับพ่อเลยเข้ากันได้ดี ลูกไม่ต้องกลัวว่าเขา
จะมาทำให้ลูกลำบากหรอกเขารวยอยู่แล้ว ผมก็ อือๆและ
วันที่แม่ใหม่ของผมก็ย้ายเข้ามาอยู่
akvok
Full Member

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 06:43:15 AM »

วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ ที่ พ่อไปรับแม่ใหม่มา พอมาถึงบ้าน
แม่ใหม่ของผมก็มีลูกของเค้ามาด้วย - -* เป็นลูกสาวเค้า อะไรเนี่ย ผมคิดในใจ
ทำไมไม่บอกว่าแม่ใหม่ของผมมีลูกติดมาด้วย - -*
มารู้ตอนหลังอยู่ ม 3 รร สตรี แถว สามเสน แต่ก็เอาเถอะ ยังดีกว่าได้ลูกชายติด
มา คงยุ่งกว่านี้แน่ๆ

แล้วพ่อผมก็แนะนำให้รู้จักกับ แม่ใหม่ และ ลูกสาวเค้า
และตอนนี้ก็ได้กลายเป็นน้องสาวเราแล้ว
ต้น (ลืมบอกไปผมชื่อ ต้น )นี่แม่ใหม่ต้นชื่อ แวว
ส่วนลูกของเค้าที่จะมาเป็นน้องสาวต้นชื่อ แพรว นะ ผมก็อือ
ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ผมก็ อึ้งๆน่ะ ผู้หญิงคนนี้จะมาเป็นน้องสาวเราเหรอเนี่ย แต่อือ
หน้าตาก็น่ารักดี ขาว แต่ใส่แว่น สงสัยเด็กเรียนแน่ๆ เหมือนผมเลย ผมก็ใส่แว่น
ไม่ใช่เสป็คผมเล้ย เซงๆ เฮ้ย !! ผมคิดในใจ นี่น้องสาวเรานะ
คิดไรไม่ดีเนี่ย สาด แล้วก็พากันออกไป ทานข้าวนอกบ้านกัน

ระหว่างทางนั่งรถไป พ่อก็หนุงหนิงๆกะแม่ใหม่ กันเข้าไป
เอาอกเอาใจอย่างกะวัยรุ่น - -* ผมก็นั่งอยู่เบาะหลัง กับ น้องสาวผม - -*
รู้สึกแปลก แต่ดี ไหมหว่า - -' ผมก็ถามแพรว ชอบอ่านการ์ตูนเหรอ
อ่านเรื่องอาไรอยู่เหรอ ( เพราะเห็นแพรวอ่านหนังสืออยู่เลยไม่รู้จะถามอาไร )
ค่ะ ชอบอ่านค่ะ แล้วทุกทีแพรว อยู่ที่ไหนเหรอ พักอยู่ที่ไหนเหรอ

แพรวก็บอก ว่าแพรวอยู่กับแม่ที่คอนโด มาตั้งแต่เด็กๆ
พ่อแพรวจากแพรวไปตั้งแต่แพรวยังจำความไม่ได้เลย แล้วพี่ต้นล่ะ ผมก็บอกไปว่า
อืม เหมือนกันแม่จากไปตั้งแต่อยู่ ป 1 ละ สักพักก็ถึงร้านอาหาร
พอดีก็ลงไป หาที่นั่งกัน บรรยากาศร้านนี้ดีจัง เคยมากับพ่อหลายครั้งเหมือนกัน
วันไหนที่พ่อว่างมักจะพามากินข้าวนอกบ้านเสมอ
แต่วันนี้รู้สึกครึกครื้นเป็นพิเศษเพราะมีสมาชิกเพิ่มมา อีก 2 คน

พอทานข้าวไปได้สักพัก พ่อก็สั่งเหล้ามาดื่มด้วย
แล้วก็กระหนุงกระหนิงกับแม่ใหม่กันเข้าไป - -* ผมล่ะอายแทน
ปล่อยให้ผมนั่งนิ่งอยู่กับแพรว ไม่รู้จะพูดอะไรต่อดีวุ้ย
แล้วแพรวก็พูดถามผมมาก่อนว่า
ที่ รร พี่ สนุกไหม (ผมเรียนอยู่ รร รวม ) ผมก็ตอบไป ก็ดีอะคับ
แล้ว รร แพรว ล่ะ รร สตรี อะ สนุกไหม แพรวบอกว่าไม่ค่อยสนุกเลย
มีแต่เรียนๆ กับเข้าโบถ์ สวดมนต์ วันๆ อืม แล้ว แพรวมีเพื่อนเยอะไหมอะ ที่ รร
แพรวก็บอกว่า เยอะค่ะ เพื่อนผู้หญิงทั้งนั้นเลย
อืม พอ ทานข้าวเสร็จ ก็พากันกลับบ้าน

พอกลับบ้านแล้ว ลืมบอกไปว่า บ้านผม มี 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ - -*1 ห้องครัว 1
ห้องนั่งเล่น 1 ดาดฟ้า
แล้วแพรวจะนอนที่ไหนเนี่ย ผมคิดในใจ คิดเฉยๆน่ะคับ ไม่ได้คิดไรต่อ ! !
แล้วพ่อผมก็บอกผมว่า วันนี้ให้น้องเค้านอนที่นอนต้นไปก่อนนะ แล้ว
ต้นมานอนโซฟาด้านนอก ผมก็อือ ( กำ ) เซงๆ อาไรเนี่ย

แล้ววันจันทร์ ก็ไปเรียนตามปกติ พอตกเย็น ผมเดินเข้ามาในห้องผม
แล้วก็ต้องตกใจ !! อาไรเนี่ย พ่อซื้อเตียง 2 ชั้นมา เฉย
อาไรเนี่ยจะให้นอนห้องเดียวกับยายแว่นหนาเตอะนั่นน่ะเหรอ เซงๆ ( หรือป่าว )
แล้วพ่อก็เข้ามาบอก ว่าให้เรานอน เตียงบนนะ ให้แพรว นอนเตียงล่างละ
และอย่าล็อคห้องล่ะ อาบน้ำก็ไปเปลี่ยนชุดในห้องน้ำหรือห้องเสื้อผ้าเลยนะ - -*
กำเลย พื้นที่ส่วนตัวผ๊ม ผมนึกในใจทำไมแม่แพรวถึงให้นอนห้องเดียวกับผมหว่า
หรือว่าความที่ผมเป็นเด็กเรียน ใส่แว่น หน้าตาเจ้าสำอางค์ ขาว !! หล่อ (
อันหลังนี่เข้าข้างตัวเองไปหน่อย เหอๆ ) แต่มันก็จริงงะ อยุ่ รร
ผู้หญิงไม่กลัวผมเล้ย
โดนหักอกครั้งหลังสุด มาว่าผมว่าดีเกินไป ฮึ้มดีเกินไป จำไว้
อย่าให้เจอที่เปลี่ยวนะ ฮึ้มม แล้วผมก็มารู้ตอนหลังว่า แม่ใหม่ผมเข้าใจว่าผม
เป็นผู้ชายเรียบร้อย ( มากกว่าผู้ชายแต่ไม่ใช่ กระเทย - -* ) เหอๆ
akvok
Full Member

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 06:43:43 AM »

พอ น้องผมกลับมา ตอนเย็นก็ มาทำอาหารให้ทาน เย็นนี้อยู่กันพร้อมหน้าเลย
ไม่ได้กินข้าวที่บ้านนานแล้ว ( ถ้าไม่นับ ไข่เจียวกับ ต้มมาม่า
กับก๋วยเตี๋ยวที่ซื้อเข้ามากิน - -* ) เออดีเหมือนกัน มีคนทำอาหารให้ทานละ
ไม่นึกว่าจะทำเป็น เห็นเป็นเด็กเรียน ผมก็มัดอยู่นั่นไม่ยอมปล่อยเล้ย
จะเรียบร้อยไปถึงไหน - -* กับข้าวรสชาติ ก็โอเคเลย
แล้วแม่แพรวก็บอกว่าถ้าผมชอบทำอาหารเดียว จะสอนให้ (
สงสัยเข้าใจว่าผมเป็นผู้ชายเรียบร้อยจริงๆ ไม่รู้พ่อไปพูดอะไรไว้ - -*
แต่ก็ดีเหมือนกัน หึหึ เฮ้ยย น้องสาวเรานะ อืมๆ)พอแม่บอกให้น้องแพรว
เรื่องที่นอนเรียบร้อยแล้ว แพรวก็ไปจัดข้าวของในที่นอนต่อ ผมก็เข้าไปเล่นคอม
ในห้องต่อ

ผมก็นั่งเล่นเกมออนไลน์ของผมไปเรื่อยๆ แล้วสักพักพ่อก็เปิดประตูมาดูกับแม่
ต้นอย่าเล่นเกมมากนัก อ่านหนังสือบ้าง ดูน้องสิ อ่านหนังสืออยู่เห็นไหม
เปิดเสียงเบาๆหน่อย เดียวน้องเค้าจะอ่านไม่รู้เรื่อง ผมก็บอกไป ค๊าบๆ
พอพ่อแม่ออกไปผมก็เหลียวดูแพรวเห็นหนังอ่านหนังสือการ์ตูนอยู่นี่นา
อ่านหนังสือเรียนที่ไหน ตุล่ะเซง - -*

แล้วพอไกล้ 3 4 ทุ่ม แพรวก็ไปอาบน้ำแล้วมานอน แล้วผมก็ไปอาบต่อ
แล้วพอเปิดประตูเข้ามา แพรวก็นอนหลับแล้ว ผมก็ยืนดู เห็นน้องแพรวใส่ชุดนอน
ปล่อยผมถอดแว่น อืม ก็น่ารักดีนี่หว่า น่ารักกว่าแฟนเก่าที่ทิ้งผมไปอีก
แล้วผมก็เขกหัวตัวเอง 1 ที
นี่น้องเรานะคิดอาไรเนี่ยน่ารักไม่น่ารักจะคิดทำไมวะ สาด
แล้วก็ปิดไฟปีนขึ้นไปนอนเตียงชั้นบน สักพักพ่อก็ลงมาเปิดประตู ดู
แล้วผมก็ลุกมานั่ง มีไรฮะ พ่อ
พ่อก็บอก นอนสบายดีไหม ดูแลน้องดีๆด้วยล่ะ
พ่อบอกแม่ไปว่าต้นน่ะเป็นผู้ชายหนิมนะ ( มันก็กระเทยน่ะแหละเซง )
อย่าทะเลาะกันล่ะ
อือ แล้วพ่อก็กลับไปที่ห้อง
akvok
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 06:44:07 AM »

แล้วคืนนั้นก็ผ่านไป ตั้งแต่ พ่อมีแม่ใหม่นี่ กลับบ้านเร็วกว่าทุกวัน
ที่บ้านก็ครึกครื้นทุกวันทุกคนก็เริ่มสนิทรกัน ผ่านไปหลายวัน แล้ว มี วันนึง
ที่ผมได้แผ่น น้องแน๊ตจากเพื่อนมา พอกลับมาถึงบ้านเอาล่ะสิ
น้องอยู่ จะเปิดดูที่ไหนวะเนี่ย - -* แผ่นสองด้วยเพื่อนบอกว่ามันส์โครต
เห็นผมเป็นเด็กเรียนอย่างนี้ได้เกรด 3 กว่า ทุกเทอม แต่เรื่อง
ทฤษฎีเรื่องเพศศึกษานี่ แน่นสมองเอี๊ยดเลย เหอๆ ในห้องเรียนแต่ละคน
แอบเอาหนังสือโป๊ไปก็มี - -* ื กรูละเซ็งแล้วจะเปิดดูยังไงเนี่ย
น้องก็อยู่ในห้อง พีมรายงานคอมอยู่อีก เซงเซ้ง

จะหลอกใช้ไปซื้อขนมอาไรแบบนี้มันก็ไม่ใช่เด็กๆ คิดแล้วขอเซงอีกรอบ
ตั้งแต่มีน้องสาวมานี่เรื่องอย่างว่าไม่ค่อยได้ทำเลย
ไม่ได้ทำเลยขัดลำกล้องเนี่ย แล้วแพรวก็ทักผม กลับมาละเหรอพี่ พี่ต้น โฟลเดอร์
ที่ชื่อ japan pic แพรวลบทิ้งล่ะนะ มันไม่เหมาะ ผมคิดในใจ กำ
ยังมาโดนลบรูปในคอมอีก วันนี้เป็นวันซวยอาไรของตูวะเนี่ย
ตุกว่าจะสูบมาแต่ละรูป ในโฟลเดอร์นั้น มีร ูป xxx อีก แต่ดีนะที่ ทำ hidden
file เอาไว้เลยไม่รู้ แต่ยังไง หล่อนก็ไปลบเอาโฟลเดอร์หลัก
ดังนั้นเลยหายหมดเลย เซ้ง ๆๆๆๆๆ เซง ยายนี่มันเอาไงกันแน่ แสบเหมือนกันนี่นา
ฮึ้มมมม อุตสาห์ซ่อนไว้หลายชั้นยังหาเจออีก

แล้วผมก็ไปนั่งอ่านหนังสือการ์ตูนแก้เซง
การ์ตูนที่แพรวซื้อมาอ่านแต่ละเล่มนี่ โรแมนติคจริงจริ๊ง แต่ได้กันทุกเรื่อง
- -* แล้วตอนมาค้นดูหนังสือการ์ตูนผมมาหาว่าผมลามก
บอกว่าเปิดไปห้าหน้าก็เจอผู้หญิงแก้ผ้าอีกละ จำได้ว่าเป็นการ์ตูนเรื่อง Love Hina แต่ไม่ยอมอ่านดูดีๆเลย
พระเอกไม่ได้นางเอกเล้ย ทั้งเรื่อง
แม้ง มาหาว่าอ่านการ์ตูนไรก็ไม่รู้ทะลึ่ง อาไรจาเซงปานนี้
แล้วสักพักผมก็ถาม แพรว เสร็จยัง เดี๋ยวพี่เล่น แร็ก ต่อ วันนี้มีกิลวอ
- -* แล้วหล่อนก็บอกว่า มีอีกเยอะไม่เสร็จง่ายๆหรอกคอยก่อนนะพี่ต้น - -*
ผมคิดในใจอาไรเนี่ย ชักเอาใหญ่ละนะเฟ้ย แม้งงง
วันแรกๆมาอยู่คอมเรายังไม่กล้าเล่นเลยต้องถามเรา
เดวนี้กลับมามานั่งหน้าคอมก่อนเราเลย
สเตฟาย32383
Full Member

Born to be a football player

jay_choy_1977@hotmail.com
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 10:55:28 AM »

ใครอยากรู้เรื่องวะ มีด้วยเหรอ

King_jay
akvok
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:11:51 PM »

พอถึงวันเสาร์ พ่อก็บอกพาน้องออกไปเที่ยวข้างนอกบ้าง
ผมก็บอกผมมีนัดไปดูหนังกับเพื่อนฮะ พ่อก็บอกงั้นก็พาน้องไปดูด้วยเลย - -*
ว่าไงแพรวไปดูหนังกับพี่เค้ามั้ยลูก ค่ะพ่อ แพรวอยากไปดูหนัง
ผมก็บอกแพรวไป มีแต่ผู้ชายน่ะแพรว แพรวบอกไม่เป็นไรค่ะ พ่อก็บอก ดีแล้ว
แพรวดูพี่ให้ดีๆล่ะ อย่าไปถเลถไลที่ไหน - -* แล้วรีบกลับมาตอนเย็น
จะพาไปทานนอกบ้าน เฮ้อออ วันนี้จะสนุกไหมเนี่ย
ที่จริงกะว่าจะไปดูหนังกับเพื่อนแล้ว แวะไปบ้านเพื่อนต่อซะหน่อย ที่นั่นแหล่ง
อบายมุขเพียบ ว่าจะเอาแผ่นน้องแนตไปเปิดบ้านเพื่อนซะหน่อย อดเรย ฉาด !!

พอไปถึง เมเจอร์ ก็เจอเพื่อนที่นัดไว้ 2 คน คนหนึ่งชื่อ กาน อีกคนชื่อ เอก
นายเอกก็ถามก่อนเลยว่าต้นนั่นน้องนายเหรอที่นายบอกอะ ชื่ออะไรอะ พี่ชื่อเอก
ค๊าบ เป็นเพื่อนสนิทร พี่ต้นมานานแล้วค๊าบ - -* ดูมันๆ
เจอผู้หญิงไม่ได้กระดี๊กระด๊าใหญ่เลย
ส่วนนายกานคนนี้เจ้าชู้เงียบรู้นิสัยมันดี ค่อยๆเข้ามากระซิบถามเรา
นั่นน้องสาวนายเหรอน่ารักมากเลยนายนี่ดวงดีชะมัด เหอๆ ดวงดีหรือเปล่าหว่า
แล้ววันนั้น แพรวก็แต่งตัวน่ารักด้วยนะ ใส่เสื้อรัดรูปสีชมพู กระโปรง
หวานอาไรจะปานนั้น เดินกับผมมีแต่คนมอง มองแล้วคงซุบซิบว่า
ผู้หญิงคนนี้แฟนหล่อมากๆเลย แป่ว
วันนั้นแพรวใส่คอนแทคเลนส์ไปด้วยไม่ได้ใส่แว่นตา พอเข้าไปดูหนังเสร็จแล้ว
ก็ออกมานั่ง หาอะไรทานกัน
แล้วก็สั่งไอศครีมมาทานกัน แล้วนายเพื่อนตัวดีของผมก็เอาใจน้องแพรวกันซะ - -*
รู้สึกหวงๆ น้องนิดๆแฮะ เฮ้ยยย ไม่ใช่ๆ ห่วง ไม่ใช่
หวง เพราะรู้นิสัยกะล่อนของเพื่อนผมสองคนนี้ดี แล้ว ทานไอติมไปได้สักพัก
ก็มีผู้หญิงที่ผมเคยชอบ มานั่งอยู่โต๊ะข้างๆ เธอชื่อ หนิง อยู่ ห้อง 4
เอาล่ะครับ หนิง น่ะเมือ่ก่อนเคยเหมือนจะชอบผมแต่ไปๆมาๆ ก็รู้ว่าหลอกผม
ยังจำได้คาใจเลย แต่มาตอนหลังนี้จะกลับมาคบกับผม แต่ผมไม่เล่นด้วยแล้ว
แล้วหนิงก็เดิน เข้ามาหาผม บอกว่าขอนั่งด้วยคนได้ไหม แล้วแพรวก็กระซิบถามผม

พี่ต้นนี่ใครเหรอ เราก็บอกแพรวไปว่าคนนี้เมื่อก่อนเคยหักอกพี่
พอไม่มีใครแล้วคิดจะกลับมาหาพี่ พี่ไม่เล่นด้วยแล้ว เอาล่ะครับ ระหว่างนั้น
แพรว ก็ ตักไอติมมาป้อนผม อร่อยมั้ยคะ ต้น แล้วหนิงก็หงอยไปเลย เหอๆ
พึ่งเห็นแพรวมีประโยชน์ ก็คราวนี้เอง เหอๆ แล้วพอตอนเย็นก็กลับบ้านกัน
แล้วก็ออกไปทานข้าวกันนอกบ้านเหมือนเดิม
แล้วพอกลับมาจากทานข้าว ทุกอย่างก็เหมือนปกติ
แพรวก็ก่อนนอนจะไปอาบน้ำแล้วพอเสร็จผมก็ไปอาบต่อ แล้วพอผมอาบน้ำเสร็จ
ก็กลับมาที่ห้อง ก็เห็นแพรวหลับปุ๋ยเหมือนเดิม เอาล่ะ วันนี้
เราจะได้เล่นคอมเต็มที่แล้ว !เข้ เอาน้องแนตมาเปิด ดีกว่า ได้มาจะอาทิตย์ละ
ยังไม่ได้เปิดดูเลย
akvok
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:12:26 PM »

ไม่ดีกว่า อ่านบอร์ดประมูล สูบภาพสวยๆงามก่อนดีกว่า หุหุ
ไม่ได้ปลดปล่อยแบบนี้มานานแล้ว สบายใจจัง แล้วก็เล่นคอมไปเรื่อยเปื่อย
จนไกล้จะเที่ยงคืนละ คืนนี้พ่อแม่ไม่มาราตรีสวัสดิ
สงสัยพ่อคงเมาหลับปุ๋ยไปแล้วมั้ง แล้วเราก็หันไป ดูแพรวเห็นหลับตาพริ้ม
ผมสยาย
เออว่ะ น่ารัก แล้วก็ไปสดุดตรงที่หน้าอก
เสื้อกระดุมหลุดหรือว่าลืมติดกระดุมว่า โอ! ไม่ มันเปิดกว้างเลย
ลูกไม้สีขาวของชั้นใน ทำไมมัน ทำไมมัน ใจเต้นตึกตักอย่างนี้วะ
สูปรูปโปีเว็บประมูล ยังไม่รู้สึกแบบนี้เลย เอาละวะ ยุ่งละตู

แล้วผมก็ละสายตาจากคอมลุกมา ใจเต้นตึกๆตักๆ เอาไงดีหว่า
เห็นความอวบอูมของหน้าอก และเป็นร่องลึกเลย อยากจับจังโว้ย เอ้ยๆ ไม่ใช่ๆ
เราต้องลุกไปปิดเสื้อสิ แล้วผมก็ร้องเรียกแพรว เบาๆ ( เบา มากๆ
เรียกดังกัวตื่น - -* ) แล้วแพรวก็ไม่ตอบผมก็ค่อยๆเอามือ
ไปจับเสื้อตรงหน้าอกเพื่อ ติดกระดุม
กลิ่นกายของแพรวอาบน้ำมาใหม่นี่หอมตลบอบอวลในห้องนอนเลยวุ้ย เหงื่อผมแตกซิก
ทั้งที่ในห้องเปิดแอร์ กำลังจะกลัดกระดุมได้แล้ว แพรวก็กอดแขนผมไว้ - -*
ยุ่งละตู นึกว่าเป็นหมอนข้างหรือนั่น มือผมโดนหน้าอกไปเต็มๆ
นี่หรือของผู้หญิง นุ่มๆ แข็งๆยังไงไม่รู้บรรยายไม่ถูกโว้ย แล้วผม แล้วผม
akvok
Full Member

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:14:40 PM »

แล้วพอผมกลัดกระดุมให้แพรวเรียบร้อยแล้ว ผมก็กลับมานั่งที่โต๊ะคอมต่อ
โดยที่ใจผมยังเต้นตุบๆตับๆอยู่เลย เฮ้ออ เหงื่อแตกพลั่กเลย
แล้วต้องมาอยู่ห้องด้วยกันอีกนานไหมเนี่ย แล้วคืนนั้นผมก็ปิดคอมแล้วก็นอนเลย
กว่าจะข่มตานอนได้คิดอาไรก็ไม่รู้ฟุ้งซ่านเลย พ่อนะพ่อ ดันเอาแพรวมานอนห้องผ๊ม

คืนวันศุกร์ที่ผ่านมา แม้ง จาลงแดงไม่ได้แตะแร็ก
แม้งยายน้องสาวตัวดีก็พีมรายงานซะ จนดึกจนดื่น เราอะออกไปดูทีวีจน
เที่ยงคืนแล้วยัง พีมไม่เสร็จเล้ย แม้งพีมรายงานแต่เปิดเนตไปด้วย เล่น msn
อีก
เดียวนี้ไม่เกรงใจเล้ย ว่าจะสูบแร็กและบอร์ดประมูลซะหน่อย อดเรย
- -* ทำไงได้ มีน้องสาวน่ารัก(น่าจุ๊บ) ซะอย่างนี้ก็ต้องทำใจ และตามจาย
เซ็งๆๆ เลยขอนอนก่อนล่ะคืนนี้ เที่ยงคืนครึ่งแล้ว พอปิดทีวีแล้วขึ้นมานอน
นอนไม่หลับว่ะ เซ็งๆ เหลียวไปมองดูน้องเล่นคอมอยู่ ใส่ชุดนักเรียน
ยังไม่อาบน้ำอีก แล้วคืนนี้ยายแพรวจะเล่นถึงกี่โมงวะเนี้ย หรือว่ารอเราหลับ
แล้วคงแอบมาลักหลับเราแน่ๆ เหอๆ คิ๊กๆ
หัวเราะเบาๆ เอาวะนอนละ หลับตาละ แต่หัวมันยังคิดไปเรื่อยๆ ภาพเกมส์
ภาพน้องแนต ภาพโอซีรีส เพลงในเมืองมอร็อค ก็วนเวียนอยู่ในหัว เว้ยๆๆๆๆๆ
เฮ้ยยยย
แล้วคืนนี้จะหลับไหมเนี่ยเรา ถ้าไม่รีบหลับเดียวน้องจะมาลักหลับเราได้ไง
เหวอๆๆ คิดไรเนี้ยสาดดด ขณะที่ผม นอนหลับตาอยู่นั้น ก็ได้ยินเสียง แพรว
กำลังลุก สงสัยไปอาบน้ำแน่ๆเลย คิดในใจ ได้ยินเสียงเปิดตู้เสื้อผ้า
แล้วก็เข้าห้องน้ำไป พอเข้าห้องน้ำแล้ว เราก็ลืมตาดู อืม
ปิดคอมแล้วนิหว่า ได้ยินเสียงฝักบัว กับเสียงกระแอมในลำคอของแพรว
พาเราจินตนาการ ไปเลย เฮ้ยๆๆๆ เขกหัวตัวเอง 1 ที นี่น้องเรานะ สาดๆๆ
แล้วทันใดนั้นก็มีกามเทพแห่งความดีสีขาว กระซิบบอกข้างหูเรา
เค้าเป็นน้องเรานะ อย่าทำอาไรไม่ดีเค้าล่ะ ต้น
แล้วทันใดนั้นอีกก็มีกามเทพสีดำกระซิบหูอยู่อีกด้าน น้องสาวที่ไหน
คุณอย่าทำเป็นคนดีมากเลย โดนแฟนเก่าทิ้งเพราะ บอกว่าเธอดีเกินไป
จำไม่ได้แล้วเหรอ เอาเลยๆ เหวอๆๆ ในหัวผมปั่นป่วนไปหมดแล้ว
แล้วแพรวก็อาบน้ำเสร็จ แล้วก็ได้ยินเสียงเปิดประตูออกมาจากห้องน้ำ
ผมก็รีบหลับตา แล้วนอนนิ่ง แล้วก็ได้ยินเสียงแพรวเปิดตู้เสื้อผ้า
พร้อมกลับกลิ่นกายหอมสะอาด คละคลุ้งอยู่ในห้องแอร์
ทำเอาผมใจเต้นไม่เป็นจังหวะเลย แล้วผมก็ค่อยๆ ลืมตาดู
akvok
Full Member

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:15:11 PM »

พอผมลืมตาดู ก็เห็นแพรวใส่ผ้าเช็ดตัวผืนเดียว นั่งจัดผ้าอยู่หน้าตู้เสื้อผ้า
จ๊าก อะไรเนี่ย ทุกทีเปลี่ยนชุดในห้องน้ำนี่หว่า
วันนี้คิดไงถึงใส่ผ้าเช็ดตัวออกมาเลยวะ เดียวก็ลงไป อะฮ้า ซะหรอก ผ้าก็สั้น
ข้างบนก็สั้นเห็นเนินเลย ข้างล่างก็สั้นซะ นั่งตะแคงข้างมาทางสายตาผม
แล้วผ้าเช็ดตัวอีกผืนนึงก็โพกผมไว้ แล้วทันใดนั้นแพรวก็ค่อยๆ แกะผ้าเช็ดตัว
ที่โพกผม แป่ว แล้วค่อยๆเช็ดผมไป แล้วก็ลุกไปที่โต๊ะเครื่องแป้ง ใจผมงี้
ปั่นป่วนไปหมด ตึกตักๆๆ ผ้าหลุดทีเถ๊อะ ๆ เพี้ยง
เหอๆ แล้วแพรวก็เหลียวมาดูผม ผมก็แกล้งหลับต่อปายใจเต้นตุบๆตับๆ
แล้วแพรวก็ค่อยๆ เดินมาที่เตียง หวาๆๆๆ จะลักหลับผมจริงอ๊ะ
เดียวๆๆ อย่าๆๆๆ ช้า
แล้วก็มาหยิบไรไม่รู้ที่เตียงแล้วก็ไปที่โต๊ะเครื่องแป้งต่อ ผมก็ทำตาเบลอๆ ดู
พอแน่ใจว่าแพรวไม่รู้ ก็ลืมตาดูต่อ
เหอๆ แล้วสักพักแพรวก็เดินมาที่ตู้เสื้อผ้า
หยิบเอาชุดนอนและชุดชั้นในออกมาวาง ที่โต๊ะเครื่องแป้ง ผมน่ะลืนน้ำลายอึกๆ
แล้วแพรวก็เอา
เสื้อชั้นในมาใส่ แต่ตอนใส่ยังไม่ได้เอาผ้าขนหนูออกนะ
พอจัดทรงชั้นในครอบหน้าอกแล้ว ก็ค่อยๆเลื่อนเอาผ้าขนหนูออก ผมอธิบายไม่ถูกอะ
- -* รู้แต่ว่าตอนนั้น มันได้อารมณ์มากเลย เว้ยๆๆๆ ไม่ใช่ๆๆ
น่ารักตามประสาน้องสาวต่างหาก เน้อๆๆ ไม่ได้คิดไร เล้ยๆๆๆ
ตอนนี้ผ้าขนหนูก็เลื่อนลงไปถึงหน้าท้องแล้วแพรวก็เอื้อมไปกลัดกระดุม
ที่ด้านหลัง ทันใดนั้นแขนที่เหน็บกับผ้าขนหนูไว้มันก็หลุด
ลงเกือบไปถึงหัวเข่าเลยแพรวเอาขาคีบไว้ พร้อมกับร้อง อุ๊ย จ๊าก
ถ้าเป็นการ์ตูนญี่ปุ่นเนี่ย เลือดกำเดาไหลแน่ๆ เหอๆ ผมตะลึงกับ
ด้านข้างของแพรวทั้งก้นและหน้าท้อง ของแพรวด้วย ถึงแม้มันจะวับๆแวม
แต่ก็รู้ได้เลยว่าขาว มาก
พอกลัดตะขอเสื้อชั้นในเสร็จแพรวก็ดึงผ้าเช็ดตัวมามัดที่เอวใหม่ โอ้โห
ทำไมมันถึงได้เซ็กซี่กว่าตอนที่ใส่แว่นมัดผมไป รร เป็นไหนๆ
ผมน่ะกลืนน้ำลายเบาๆๆๆ หลายอึกเยย แล้วก็หยิบกางเกงในมาใส่
แล้วก็ตามด้วยกางเกงนอน แล้วก็เสื้อ แล้วก็ ดึงผ้าขนหนูออก เฮ้ออออ ขันติ หนอ
ขันติ ขันแตกซะเลยดีมั้ยเนี่ยคืนนี้ ถ้าพ่อแม่ไม่อยู่นะ ฮึ้มม วัดใจกันไปเลย
แล้วแพรวก็ปิดไฟแล้วก็มานอน - -* กว่าจะผ่านคืนนี้ไปได้ แทบตายผม
*- - เหงื่อแตก ในหัวปั่นป่วน เพราะยายแพรวแท้ๆ เฮ้อออ

เช้านี้ตื่นๆพร้อมๆยายแพรวเลย - -* ไม่ตื่นได้ไงล่ะ แม่เรียกให้ตื่น
จะได้มาทานข้าวพร้อมหน้ากัน พอทานข้าวกันเสร็จ แม่กับพ่อก็ออกไปธุระ
ข้างนอกกัน เอาแล้วไง วันนี้โอกาสเหมาะแล้วไง
คิดขึ้นมาได้อย่างนี้ก้เขกหัวตัวเอง 1 ที คิดอาไรบ้าๆแต่เช้าวะเรา หึหึ
เว้ยๆๆ เฮ้ยๆๆ ฟุ่งซ่านไปแล้วตั้งแต่เมื่อคืนก็เพราะ ยายแพรวน่ะแหละ ฮ่วย - -
แล้วพอแพรวล้างจานเสร็จ ก็มาเรียกผมซึ่งขณะนั้นกำลังนั่งดูทีวีอยู่ พี่ต้นๆ
หืม มี ไรเหรอ เรา พี่ต้น วันนี้ แพรว พาเพื่อน มาทำรายงานที่บ้านน่ะ
เราก็ตอบไป อือ ก็มาสิ แล้วพอไกล้ๆ 11 นาฬิกา ก็ได้ยินเสียงคน
กดกริ่งอยู่หน้าบ้าน แพรวก็วิ่งไปดู อ่อ เพื่อนแพรวนะเอง มากัน สองคน
เราก็คิดในใจ วันนี้ไปเที่ยวที่ไหนดีว้า เซ็งๆๆ กะว่า จะอยู่กับแพรวสองคนแล้ว
แล้ว... อ่อ ติวหนังสือๆ* - - กันสองคนตามประสา พี่น้อง น่ะ เหอๆๆ เซงเล้ย
แต่พอแพรว พาเพื่อน เข้ามาแนะนำให้รู้จัก ป๊าด ดิ โท๊ะ
เพื่อนแต่ละคนไมหน้าตาดี ขนาดนี้วะ น่ารักทั้งคู่เลย
เอ๊ยๆๆ เดียวนี้เราชอบเด็กตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย สาดดดด
แพรวบอกเพื่อนสองคนให้แนะนำตัว นี่ พี่แพรวนะ ชื่อ พี่ต้น ผมก็บอกไป
ดีครับ ^ ^ พี่ต้นคนนี้ชื่อ ครีม และอีกคนชื่อ หญิง ผมก็วางมาดแมน
ดูอบอุ่นเต็มที่ หุหุ ครับ ตามสบายเลยนะคร๊าบ แล้วแพรวก็เข้ามาถามผม พี่ต้น
วันนี้ไม่ไปเที่ยวเหรอ ( เหวอ เหมือนจะรู้ทัน เอ๊ยไม่ใช่ รู้ใจเรา
ทุกทีเสาร์อาทิตย์ชอบไปเที่ยวทุกครั้งไป) อ่อ วันนี้พี่จะอ่านหนังสือ
เตรียมเอนท์จ้า หุหุ
หน้า: [1] พิมพ์